วันศุกร์ที่ 12 มกราคม 2567
บริษัท ทเวนตี้โฟร์ ช้อปปิ้ง จำกัด จัดกิจกรรมแจกของรางวัล ขนม ตุ๊กตา และร่วมเลี้ยงอาหารกลางวัน เพื่อมอบความสุขให้กับเด็กๆ โรงเรียนวัดเกษตรารามและโรงเรียนวัดไผ่จระเข้ อ.บางเลน จ.นครปฐม โดยมี นร.ระดับชั้นเตรียมอนุบาล – ประถมศึกษาปีที่ 6 พร้อมมอบอุปกรณ์การเรียนการสอนให้ทั้ง 2 โรงเรียน เนื่องในวันเด็ก ประจำปี 2567 นำโดยคุณยศสันธ์ ศรีสุชาติ ผู้จัดการทั่วไปอาวุโส ตัวแทนพี่ๆ ผู้บริหาร และพนักงานของทเวนตี้โฟร์ ช้อปปิ้ง ซึ่งได้รับการต้อนรับอย่างอบอุ่นจากคณะครู และน้องๆ นักเรียน
![](https://www.24shopping.co.th/wp-content/uploads/2024/01/กิจกรรมวันเด็ก-2567-03.jpg)
![](https://www.24shopping.co.th/wp-content/uploads/2024/01/กิจกรรมวันเด็ก-2567-04.jpg)
บรรยากาศเต็มไปด้วยความสนุกสนาน และรอยยิ้มทั้งจากผู้ให้และผู้รับกันถ้วนหน้า
สวัสดีวันเด็กแห่งชาติ “มองโลกกว้าง คิดสร้างสรรค์ เคารพความแตกต่าง ร่วมกันสร้างประชาธิปไตย“
![](https://www.24shopping.co.th/wp-content/uploads/2024/01/กิจกรรมวันเด็ก-2567-06.jpg)